Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Hệ thống khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Tùy chọn điều khiển từ xa với quạt trực tiếp
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Tiếng ồn thấp 32dba Aroma Diffuser tinh dầu công nghệ tiên tiến cho 500cbm phủ sóng
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
Vòi phun kép có thể giặt Máy tạo mùi hương có thể sạc lại 250H 100sqm
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
|---|---|
| Sức chứa: | 10-50ml |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Bộ khuếch tán không khí có mùi hương khan có thể sạc lại được 100m2 Vòi phun có thể giặt được 50ml
| Tên sản phẩm: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy khuếch tán mùi 12V Cấu trúc nhôm Mùi hương mạnh 1ml/h Khối lượng phun
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Tên sản phẩm: | máy khuếch tán mùi hương |
Máy khuếch tán mùi hương công suất 2W 10ml với nguồn điện AC DC
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
|---|---|
| Power Consumption: | 2W |
| Material: | ABS+PP |
8W Power Silent Operation HVAC Scent System with 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm trắng có hẹn giờ, độ ồn thấp và hiệu quả
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Timer: | Yes |
15W âm thầm tường gắn thương mại hương vị Diffuser 1200m3 phủ sóng
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Máy khuếch đại hương vị HVAC thương mại 15W 500ml Ứng dụng điều khiển tường
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |

