Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn Stand Alone 22W 1500cbm 500ml
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Cài đặt HVAC 150Ml 500CBM Bộ khuếch tán hương liệu
| Tên: | Máy khuếch tán hương liệu |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm tự động Hvac 22W 2000m3 500ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | PCB |
Máy tạo mùi thơm tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu nhỏ tiếng ồn thấp
| Điều khiển từ xa: | Đúng |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
Máy tạo mùi hương khách sạn tùy chỉnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn HVAC nhôm bạc
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch đại hương liệu nhựa 0,5 pound chai dầu 400ml Cho hương liệu trong phòng ngủ hoặc phòng khách
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
Máy phun sương tạo mùi thơm PP PBT Máy khuếch tán không khí không nước USB 1.5W 100mA
| Tên sản phẩm: | Máy khuếch tán hương thơm ô tô |
|---|---|
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
Máy khuếch tán mùi hương điện AC DC Power với bảo hành 12 tháng
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |

