Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| Dung tích: | 150ml(5.07oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy tạo mùi thơm không khí dịch vụ OEM, Máy tạo mùi thơm tự động đứng một mình
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương dầu 130ML / Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Tinh dầu có thể điều chỉnh Mist Hvac Hệ thống mùi hương Dung tích mùi hương 130ml
| Fragrance Intensity: | Adjustable |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Fragrance Delivery: | Mist |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml-2,6l |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Anodised Aluminium 100 Square Ft Bộ khuếch tán hương thơm không khí 130ml 6W
| Vôn:: | 12V1A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm gia đình bằng nhôm 500ML 12V 2A tùy chỉnh
| Màu sắc: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thủy tinh |
| Cài đặt: | Kết nối điều hòa không khí hoặc bên ngoài |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm di động không bị rò rỉ dầu tiếng ồn thấp hơn
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

