Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| Số mô hình: | MX-601 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 30*15*36 cm |
| Kích thước gói: | 42*41*48 cm |
Máy khuếch tán hương liệu yên lặng tùy chỉnh HVAC được lắp đặt cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương không khí khách sạn Hoạt động im lặng Máy tạo hương thơm bằng điện
| Tính năng: | hoạt động im lặng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
Máy khuếch tán hương thơm không khí văn phòng tại nhà Bộ nguồn AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |

