Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy khí thơm được trang bị bộ đếm thời gian với mức độ ồn thấp và loại nước hoa tinh dầu
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu bằng nhôm Anodized 500ml 1000m2 50W
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu thương mại 5000 CBM Big Mist
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
HVAC 150Ml Chai PET 500CBM Bộ khuếch tán dầu thơm cho lối đi
| Tên: | Máy khuếch tán hương liệu |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm không khí 1.8ml / H 1200CBM Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu HVAC
| Âm lượng: | <20dba |
|---|---|
| Phủ sóng: | 1200CBM |
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |

