Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Bộ sưu tập nước hoa khách sạn tùy chỉnh 100% nguyên chất cho máy khuếch tán nước hoa
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| tên sản phẩm: | dầu thơm |
Tinh dầu thơm nguyên chất chiết xuất thực vật nguyên chất nhập khẩu 100% 500ml dùng cho máy khuếch tán
| Mẫu số: | Ritz Carlton |
|---|---|
| Einecs: | 289-995-2 |
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Thơm Vỏ Nhôm 500ML 12v 2A HVAC Sảnh Khách Sạn
| Âm lượng: | <25dba |
|---|---|
| Dung tích: | > 200ml |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
2000kgs Production Capacity Natural Extraction Essential Oil in 500ml Aluminum Bottle for Customization
| Âm lượng: | 500ml |
|---|---|
| Số EINECS: | 289-995-2 |
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
Bao bì chai Nhóm khách sạn Dầu thiết yếu 120ml My Way Scent
| Bao bì: | Chai |
|---|---|
| Giới tính: | cả nam và nữ |
| Tên sản phẩm: | Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn |
Cabana 500ml Hotel Collection Dầu thiết yếu với chanh Jasmine Musk và các loại nước hoa khác
| Vật liệu: | tinh chất thiên nhiên |
|---|---|
| Hương thơm: | Cabana |
| Đặc điểm: | Để sử dụng máy khuếch tán hương thơm |
800ml Capacity 12V Silent Operation Essential Oil Diffuser for Commercial Use with Bluetooth WIFI APP Control
| Dung tích: | 800ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy khuếch tán hương thơm 1000CBM Vòi phun kết nối với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Loại: | máy khuếch tán tinh dầu |
| Âm lượng: | <25dba |
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |

