Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Máy phun sương không mùi hương tinh dầu Máy phun sương điều khiển ứng dụng thông minh Máy tạo mùi thơm không khí
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Màu sắc: | trắng đen |
250ml thương mại tinh dầu Diffuser tường gắn hệ thống mùi HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 100-200ml |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 22w 1000ml 3000cbm cho khách sạn
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 150 * 360mm |
| Điện áp (V): | 220 |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
Mùi hương thân thiện với môi trường Máy khuếch tán không khí Hvac dành cho văn phòng Sử dụng hương thơm vui vẻ với điều khiển từ xa
| Kiểu: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày): | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
Professional 5L Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with Timing Function and Adjustable Fragrance Density for Commercial Use
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 31w 5000cbm 6ml / h cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Âm lượng: | <40dba |
Customized Commercial HVAC Scent System with 50W Power 500ml Oil Capacity and 316L Stainless Steel Nozzle
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Điện áp: | 220V/50Hz |

