Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 184 các sản phẩm.
Logo tùy chỉnh Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán hương thơm treo tường
| Kiểm soát độ ẩm: | Humidistat |
|---|---|
| Chức năng hẹn giờ: | Đúng |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Máy tạo mùi thơm không khí treo tường Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương không nước cho khách sạn
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đăng kí: | Thương mại |
Cài đặt bộ đếm thời gian thuận tiện Máy khuếch đại tinh dầu hương thơm với điện áp 12V1A trong 1 giờ / 3 giờ / 6 giờ / và hiệu suất
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
Máy khuếch tán tinh dầu 1,5ml / H 15W 600cbm có bơm khí
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Vôn: | 12 v1a |
Máy ngửi mùi hương nhôm, Máy phân tán dầu thơm với thiết lập đồng hồ 1H / 3H / 6H / ON
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất mùi hương: | 120ml |
Smart 500ml Commercial HVAC Scent Diffuser with 8W Power and 100-300CBM Coverage
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 500ml tùy chỉnh Khách sạn thương mại Sử dụng tại nhà
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Khách sạn tùy chỉnh Máy tạo mùi hương bằng nhôm Máy khuếch tán tinh dầu bằng kim loại
| Loại hình: | Máy tạo ẩm cánh quạt Cool-Mist, máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Cài đặt: | TRUNG TÂM, để bàn, treo tường |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
Máy khí thơm của khách sạn kim loại tùy chỉnh 500 mét vuông tường gắn trắng
| Loại: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật liệu: | nhôm + kim loại |

