Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương khách sạn tùy chỉnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn HVAC nhôm bạc
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch đại hương liệu nhựa 0,5 pound chai dầu 400ml Cho hương liệu trong phòng ngủ hoặc phòng khách
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
Máy phun sương tạo mùi thơm PP PBT Máy khuếch tán không khí không nước USB 1.5W 100mA
| Tên sản phẩm: | Máy khuếch tán hương thơm ô tô |
|---|---|
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
Máy khuếch tán mùi hương điện AC DC Power với bảo hành 12 tháng
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
WIFI 4G APP Control 150ml Capacity Silent Operation Máy hít mùi cho sử dụng thương mại và khách sạn
| Dung tích: | 150ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 5 W |
Máy tạo mùi hương có độ ồn thấp Máy khuếch tán tinh dầu 100ml 10W với thời gian sử dụng lâu dài
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
400ml Máy khuếch đại hương liệu với tiêu thụ dầu tối đa 1,5 Ml / H ± 5% 20. 2 * 8 * 15. 5 Cm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |

