Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Máy tạo mùi khách sạn Nhôm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại 1000CBM Vòi nhôm 12V HVAC
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| tần số định mức: | 50Hz |
| Âm lượng: | <25dba |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
Hệ thống mùi hương HVAC 50W Cài đặt hẹn giờ 12 X 8 X 4 inch để sử dụng tại nhà
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
Máy tạo mùi hương điện tại nhà Máy làm mát không khí Điều khiển từ xa Nhôm Anodized
| Vôn:: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen/Bạc |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac độc lập bằng điện màu tím cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Tiếng ồn thấp tại sảnh khách sạn Máy làm mát không khí / Máy khuếch tán hương thơm thương mại diện tích lớn
| Số mô hình:: | Máy làm mát không khí tại sảnh khách sạn MX-802 |
|---|---|
| Đặc tính: | tiếng ồn thấp |
| Quyền lực:: | 50W |
Eco Friendly Hotel Scent Machine With HVAC System No Ultrasonic
| Tên: | Máy tạo mùi khách sạn |
|---|---|
| Số mô hình:: | MX-802 |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 4000ml 5000m3 lạnh
| Số mô hình:: | Máy tạo mùi hương khách sạn MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương 6W DC12V POM điều khiển từ xa
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Nguồn năng lượng:: | Điện |

