Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương Hvac điện / Máy khuếch tán mùi hương bạc cho siêu thị
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm HVAC thương mại 8W 12V Hoạt động êm ái 100-200ml
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 101-200ml |
Khách sạn Lobby 75W 5000cbm 6,5ml / h Máy khuếch tán hương thơm thương mại HVAC , Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương Aroma 360 Air 300cbm Điều khiển ứng dụng di động Bluetooth
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Nguyên liệu: | nhôm anodised |
| Vôn: | 12V1A |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC Máy khuếch tán không khí không có mùi hương được điều khiển bằng nước
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Công suất (CFM): | 600cbm |
| Loại hình: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
Máy khuếch tán tinh dầu điều khiển từ xa, phạm vi 100m2 và phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Size: | Small |
| Timer: | Yes |
Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng kim loại Hvac 22W 1000ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Sức chứa: | 500 / 1000ml |
| Điện áp (V):: | DC12V |
1000ml Capacity Iron Powder Coated HVAC Scent Diffuser với 4000-6000CBM Coverage cho sử dụng thương mại
| Kiểu: | TĨNH ĐIỆN |
|---|---|
| Dung tích: | 1000ml |
| Quyền lực: | 100W |
Smart APP Controlled 2000ml Capacity HVAC Scent Diffuser with 3000CBM Coverage and 50W Power
| Dung tích: | 500ml-2,6l |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |

