Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
5000cbm Coverage HVAC Scent System with 316L Stainless Steel Nozzle 220V/50HZ and < 25dba Sound Volume
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương tĩnh điện với phạm vi phủ sóng 4000-6000CBM và Máy khuếch tán hương thơm điều khiển bằng ứng dụng cho không gian lớn
| Kiểu: | TĨNH ĐIỆN |
|---|---|
| Dung tích: | 1000 CFM |
| Quyền lực: | 100W |
Commercial HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Nhà di động HVAC Phòng Bộ khuếch tán hương thơm 220V Đen nhôm độc lập
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Diện tích nhỏ Máy khuếch tán mùi hương 130ml 6W 300cbm
| Màu sắc:: | bạc, đen, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
50W Power HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and External Stainless Steel Diffusers for Commercial Use
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |

