Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương 1000 mét vuông Tiền sảnh khách sạn 500ml kim loại
| Công suất (W): | 10 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC có thể nạp lại Không có siêu âm gắn tường 1200m3 15W
| Công suất (W): | 15W |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12v |
| Đơn xin: | thương mại |
Smart App Controlled HVAC Scent Diffuser with 500ml~2.6L Capacity and 50W Power for Hotel, Commercial, and Household Use
| Dung tích: | 500ml~2.6L |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy khuếch tán mùi hương công suất 500ML điện áp 12V dành cho không gian lớn, phạm vi phủ sóng 500CBM
| Đầu ra sương mù: | 1000 gallon/ngày |
|---|---|
| Kiểu: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
| Dung tích: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện 1000m3 trên tường
| Kiểu: | máy khuếch tán hương thơm bằng điện |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Tải về: | giá treo tường |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
HVAC đã lắp đặt công nghệ Nano máy tạo mùi hương có thể điều chỉnh cho sảnh khách sạn
| Nguồn năng lượng: | điện |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Kiểu: | máy khuếch tán tinh dầu |
130ml Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm bằng nhôm di động đầy màu sắc
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán aromatherapy màu đen gắn tường
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Kích thước sản phẩm: | 65*15*14 (cm) |

