Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại 1000ml 15W Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
12V 8W HVAC Scent Diffuser with 100-300CBM Coverage for Commercial Use
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
30min Spay Interval Diffuser hương thơm nhỏ cho một không gian tươi mới và sinh động
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
Máy tạo mùi hương làm việc yên tĩnh bằng nhôm đầy màu sắc cho văn phòng Tiếng ồn thấp
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
DC Power Remote Control Scent Air Machine Màu trắng Kích thước nhỏ
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Material: | Plastic |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa, phạm vi 100m2, có khoảng thời gian phun 30 phút và chất liệu nhựa
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 7 ngày kiểm soát thời gian, Máy làm thơm nước hoa cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm điều hòa trung tâm 3000cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC 50W
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| phủ sóng: | 3000CBM |
Máy khuếch tán mùi nhựa màu trắng cho trải nghiệm điều trị hương thơm nhẹ nhàng
| Timer: | Yes |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |

