Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ custom fragrance oil ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Máy khuếch đại mùi 1 ml/h Mức độ tiếng ồn thấp 25dB 5 Nhóm Đặt đồng hồ
| Khối lượng phun: | 1ml/giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Vật liệu: | Nhôm |
Máy tạo mùi hương điều khiển từ xa không dùng nước 130ml 12V1A Nhôm
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn có độ phủ lớn 22W với quạt
| phủ sóng: | 1500CBM/500SQ M |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương tự động và màn hình hiển thị quảng cáo kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Trình phát quảng cáo LCD và máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng và bộ khuếch tán mùi hương
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy khuếch tán mùi hương treo tường Máy phát quảng cáo LCD và Máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Digital Signage Scent Diffuser Machine Quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo không tiếp xúc / Nước rửa tay tự động
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo Mionitor Display |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy khuếch tán mùi hương an toàn Máy quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

