Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Bộ khuếch tán hương thơm phòng bán buôn Vật liệu kim loại và tuổi thọ 8000 giờ
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
5W 150ml 1000 ft vuông Bộ khuếch tán không khí Aroma cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Vôn: | 12 V |
1000ml Capacity Iron Powder Coated HVAC Scent Diffuser với 4000-6000CBM Coverage cho sử dụng thương mại
| Kiểu: | TĨNH ĐIỆN |
|---|---|
| Dung tích: | 1000ml |
| Quyền lực: | 100W |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
500ml Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with German Pump and Timing Function Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán điện làm mát không khí hình tròn màu bạc với bộ chuyển đổi UL, máy tạo mùi hương không khí
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy tạo hương thơm thương mại im lặng cỡ dài 120ml Nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm bạc siêu im lặng có thể điều chỉnh giờ và ngày làm việc
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

