Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương thương mại diện tích lớn 220v 4l với bộ hẹn giờ khuếch tán không khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy kiểm soát mùi hương bằng máy tính 1000 CBM với máy bơm nhập khẩu và dầu có thể thay đổi cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy làm mát không khí bằng nhôm bạc dạng phun sương vi mô 350ml / Hệ thống mùi hương HVAC
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tại nhà Silent Spray Máy khuếch tán hương thơm Máy làm mát không khí
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Màn hình LCD nhôm bạc Máy khuếch tán hương thơm điện / Máy khuếch tán mùi hương hvac
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu 1000cbm chạy điện được thiết kế không ồn, công suất mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm văn phòng treo tường 500ml 600cbm
| Tên: | Bộ khuếch tán hương thơm Aroma |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Phòng tắm khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu thơm 8W 150ml 300m3
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Tiếng ồn: | <30dba |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Công nghệ nano Giá treo tường bằng kim loại Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn tinh tế với 500ml
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |

