Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Phòng tắm 8W 150ml Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa di động 1.0ml / h
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo không tiếp xúc / Nước rửa tay tự động
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo Mionitor Display |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy khuếch tán mùi hương không khí 150ml 8W 300cbm để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Phủ sóng: | 1000 bộ vuông |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 75W 4L dầu 5000cbm cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy bơm hương thơm bằng kim loại trắng 12V1A mạnh mẽ và yên tĩnh Nhật Bản
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Khách sạn Lobby 75W 5000cbm 6,5ml / h Máy khuếch tán hương thơm thương mại HVAC , Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
Máy khuếch tán mùi hương tĩnh điện với phạm vi phủ sóng 4000-6000CBM và Máy khuếch tán hương thơm điều khiển bằng ứng dụng cho không gian lớn
| Kiểu: | TĨNH ĐIỆN |
|---|---|
| Dung tích: | 1000 CFM |
| Quyền lực: | 100W |

