Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm không khí diện tích lớn màu bạc với chai dầu 4l cho tiền sảnh khách sạn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi hương độc lập bằng điện, máy khuếch tán hương thơm cho hệ thống HVAC Khuếch tán hương thơm
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Treo tường Diện tích nhỏ Máy bơm không khí đôi bằng kim loại Nhật Bản màu trắng di động Hệ thống phân phối mùi hương Máy khuếch tán
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
200 mét vuông TWIN bơm khuếch tán không khí lạnh 500ml Máy tạo mùi hương bằng kim loại
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy khuếch tán hương thơm điện Hvac treo tường, Máy khuếch tán phòng cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
110V Silver HVAC 40000ml chai dầu đôi Máy khuếch tán hương thơm Máy phủ 5000cbm cho Cảng hàng không
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC khách sạn màu đen 12V có hẹn giờ và chai tinh dầu đã được đổ đầy 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 12 vạn |
12V độc lập Công suất 100ml Máy khuếch tán mùi hương tại nhà đầy màu sắc cho hệ thống kiểm soát mùi
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac điện / Máy khuếch tán mùi hương bạc cho siêu thị
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống mùi hương Hvac 150ml gắn tường có khóa, kim loại bột màu trắng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

