Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Máy tạo mùi thơm không khí treo tường Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương không nước cho khách sạn
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đăng kí: | Thương mại |
Máy khuếch tán mùi hương treo tường Máy phát quảng cáo LCD và Máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy tạo mùi hương khách sạn bằng nhôm bạc dự phòng với 350ml cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Quảng cáo Mionitor Display Electric Scent Machine Bảng hiệu kỹ thuật số
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
| Kích thước màn hình: | Màn hình LED 21,5 inch |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường, phạm vi 300CBM và hoạt động êm ái
| Dung tích: | 250ml |
|---|---|
| Độ ồn: | < 36dB |
| Quyền lực: | 5W |
Máy khuếch tán tinh dầu treo tường bằng kim loại màu đen được tích hợp trong quạt cho khu vực kích thước trung bình
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp tự động hóa Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 5000cbm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
100 mét vuông Máy tạo mùi hương thương mại bằng nhựa trắng 12V với máy bơm không khí Nidec Nhật Bản cho phòng tắm, bệnh viện
| Máy bơm không khí:: | Nidec Thương hiệu Nhật Bản |
|---|---|
| Cài đặt:: | Di động / Treo tường |
| Dung tích dầu:: | 150ml |

