Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Chai dầu siêu im lặng 130ml Máy tạo mùi hương tại nhà có điều khiển từ xa Khu vực nhỏ
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Hệ thống mùi hương Hvac treo tường 150ml bằng kim loại trắng với khóa tiếng ồn thấp
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac độc lập bằng điện màu tím cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Diện tích lớn hai máy phun sương bên ngoài chai dầu 5L Máy tạo mùi hương thương mại có hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC diện tích lớn với máy phun sương riêng biệt và chai dầu 5L cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Dung tích dầu:: | 2,5L * 2 |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Máy khuếch tán hương thơm điện
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy phân phối hương thơm tự động 5L có bơm của Đức với bộ đếm thời gian khuếch tán khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm bạc 5L công suất cao cho 1500m2
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy làm mát không khí có hương thơm cà phê Aroma diện tích nhỏ bằng Nhôm và hoạt động êm và phun sương mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

