Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 134 các sản phẩm.
Máy khí thơm của khách sạn kim loại tùy chỉnh 500 mét vuông tường gắn trắng
| Loại: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật liệu: | nhôm + kim loại |
Máy tạo mùi hương treo tường Máy khuếch tán tinh dầu 14W 500m3 500ml
| Tên: | máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại gắn tường 150ml 8W 12V
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn bằng kim loại trắng được cung cấp đầy đủ / Máy làm mát không khí Aroma
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Hệ thống phân phối mùi hương treo tường Máy bơm không khí đôi di động tuổi thọ 8000 giờ
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện 1000m3 trên tường
| Kiểu: | máy khuếch tán hương thơm bằng điện |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Tải về: | giá treo tường |
Công nghệ nano Máy khuếch tán mùi hương tinh tế bằng kim loại treo tường Chế độ chờ 15W
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy tạo mùi hương thương mại có thể treo tường 110V có khóa và chai chiết rót 500ml
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Nhôm đầy màu sắc 1000 feet vuông Máy tạo mùi hương cho khách sạn Chai thủy tinh 100ml có hẹn giờ
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

