Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Hvac Hotel Electric Aroma Diffuser 300cbm Standing Alone
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm Hvac 250ml 200m3 DC12V
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Hệ thống mùi hương Hvac dự phòng 150ML, Máy khuếch tán hương thơm điện cho các cửa hàng bán lẻ và 100m2
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán không khí Aroma 8W 150ml 300CBM cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy bơm không khí nhập khẩu 5000cbm Hệ thống khuếch tán mùi hương HVAC 110V với màn hình kỹ thuật số và hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống mùi hương Hvac siêu công suất 5000CMB hoạt động độc lập với hai đầu phun bên ngoài và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2015 Mới về 110v Bạc bên ngoài Bộ phun 4L Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn
| Vật tư:: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Độ phủ 5000CMB nhôm HVAC Máy khuếch tán tinh dầu điện để bàn với 2 máy phun sương bên ngoài
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm anodized HVAC có khóa 600cbm Dùng cho cửa hàng quần áo
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống mùi hương bằng nhôm Hvac phun khí tự động 110V với vòi phun bằng thép không gỉ
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

