Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu chuyên nghiệp Hvac 5000 Cbm với 2 máy phun sương bên ngoài và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Điều khiển từ xa Máy tạo mùi hương đầu phun 300CBM 6W POM
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Logo tùy chỉnh Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán hương thơm treo tường
| Kiểm soát độ ẩm: | Humidistat |
|---|---|
| Chức năng hẹn giờ: | Đúng |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Hệ thống mùi hương Hvac 110V Fit For USA hiệu quả cao, Bộ khuếch tán hương thơm tươi, Bộ khuếch tán mùi hương tươi
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương 0,1ml / h Máy khuếch tán mùi hương DC12V 250ml Vòi nhôm kim loại
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Bộ khuếch tán mùi hương HVAC 75W nhôm 6,5ml / h 5000CMB
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen / bạc |
| Quyền lực: | 75W |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu bằng nhôm Anodized 500ml 1000m2 50W
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương 200m3 HVAC 250ml Electrichotel
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hệ thống mùi hương Hvac kim loại nhỏ, Máy khuếch tán hương thơm điện cho các cửa hàng bán lẻ và 100m2
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

