Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted hotel scent machine ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Máy phun hương bằng thép không gỉ Máy khuếch tán hương thơm tự động / Máy tạo mùi hương cho gia đình
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC 1000ml treo tường 3000cbm
| Tên: | máy khuếch tán hương liệu spa |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen trắng |
Máy khuếch tán tinh dầu 1,5ml / H 15W 600cbm có bơm khí
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Vôn: | 12 v1a |
Máy tạo nước hoa trong phòng tắm, Máy khuếch tán tinh dầu điện để kiểm soát mùi
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Cài đặt: | Di động, có thể treo tường |
500CBM 8w 250ml Máy khuếch tán hương thơm HVAC Kiểm soát PCB
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Sức mạnh (W):: | số 8 |
Công nghệ không khí lạnh Quạt sạc 130ml Air Aroma Diffuser Hương thơm khuếch tán cho các ngân hàng, nhà bán lẻ
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Quyền lực: | 6W |
| Màu sắc: | Đen/Bạc |
Màn hình LCD Máy khuếch tán nước hoa điện 6W 120ml với nút cảm ứng
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
500ml áo bột trắng bằng kim loại máy làm mát không khí tự động tích hợp quạt và hương thơm được nạp lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Dung tích dầu:: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm mini bằng kim loại 150Ml với máy bơm khí Longlife, máy khuếch tán mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

