Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 180 các sản phẩm.
WIFI 4G APP Control 150ml Capacity Silent Operation Máy hít mùi cho sử dụng thương mại và khách sạn
| Dung tích: | 150ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 5 W |
Vòi phun kép có thể giặt Máy tạo mùi hương có thể sạc lại 250H 100sqm
| Kiểu: | Máy bơm không khí |
|---|---|
| Sức chứa: | 10-50ml |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm 500ML DC12V Khu vực trung gian Máy khuếch tán tinh dầu thơm điện
| Màu sắc:: | màu tía |
|---|---|
| Tiêu thụ dầu: | 1,5ml / giờ |
| Đổ đầy chai: | 500ml |
Máy khí thơm không nước được điều khiển bằng ứng dụng với dung lượng lớn cho liệu pháp thơm và khuếch tán nước hoa
| Quyền lực: | 8W |
|---|---|
| Độ ồn: | <40dba |
| Khả năng bảo hiểm tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Máy khí mùi không nước bằng kim loại điện 1000ml với điều khiển ứng dụng cho nhà và khách sạn
| Dung tích: | 1000ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 15W |
| Độ ồn: | 35 dB |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm di động không bị rò rỉ dầu tiếng ồn thấp hơn
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu bằng nhôm Anodized 500ml 1000m2 50W
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Màu sắc tùy chỉnh Hệ thống phân phối mùi hương cho văn phòng
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy khuếch tán hương liệu yên lặng tùy chỉnh HVAC được lắp đặt cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy thơm khách sạn 5W 120ml Capacity 800-1000sq.Ft Area Coverage
| bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,8kg |
| Kích thước: | 71*45*38cm |

