Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy tạo hương thơm có thể điều khiển bằng ứng dụng, phạm vi 2000 CBM, tương thích HVAC, dùng cho thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, sắt sơn tĩnh điện |
| Độ ồn: | 40 dB |
HVAC đã lắp đặt công nghệ Nano máy tạo mùi hương có thể điều chỉnh cho sảnh khách sạn
| Nguồn năng lượng: | điện |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Kiểu: | máy khuếch tán tinh dầu |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn Stand Alone 22W 1500cbm 500ml
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Khách sạn tùy chỉnh Máy tạo mùi hương bằng nhôm Máy khuếch tán tinh dầu bằng kim loại
| Loại hình: | Máy tạo ẩm cánh quạt Cool-Mist, máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Cài đặt: | TRUNG TÂM, để bàn, treo tường |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
Máy khí thơm của khách sạn kim loại tùy chỉnh 500 mét vuông tường gắn trắng
| Loại: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật liệu: | nhôm + kim loại |
Máy tạo mùi thơm tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu nhỏ tiếng ồn thấp
| Điều khiển từ xa: | Đúng |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
Máy khí thơm được trang bị bộ đếm thời gian với mức độ ồn thấp và loại nước hoa tinh dầu
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
Máy tạo mùi hương có độ ồn thấp Máy khuếch tán tinh dầu 100ml 10W với thời gian sử dụng lâu dài
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa, phạm vi 100m2, có khoảng thời gian phun 30 phút và chất liệu nhựa
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |

