Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
200 Sqaure Meter Scent Máy khuếch tán không khí / Nơi thương mại Máy làm mát không khí tự động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương công suất 500ML điện áp 12V dành cho không gian lớn, phạm vi phủ sóng 500CBM
| Đầu ra sương mù: | 1000 gallon/ngày |
|---|---|
| Kiểu: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
| Dung tích: | 500ml |
Máy khuếch tán hương thơm điều khiển bằng ứng dụng với phạm vi phủ sóng 500CBM và vỏ kim loại bền bỉ cho mục đích thương mại
| Dung tích: | 0,5 - 2,0 L |
|---|---|
| Kiểm soát độ ẩm: | Loại máy vi tính |
| Chức năng thời gian: | Đúng |
Máy khuếch tán hương thơm điều khiển bằng ứng dụng, phạm vi 1000CBM và bảo hành 2 năm cho không gian lớn
| Kiểm soát ứng dụng: | Đúng |
|---|---|
| Dung tích: | > 200mL |
| Nguồn điện: | Điện |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy tạo mùi hương bằng nhôm thẳng đứng 200m3 300CFM 5W 130ml
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |

