Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 168 các sản phẩm.
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac độc lập bằng điện màu tím cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm không khí văn phòng tại nhà Bộ nguồn AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |
Máy khuếch tán mùi hương Aroma 360 Air 300cbm Điều khiển ứng dụng di động Bluetooth
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Nguyên liệu: | nhôm anodised |
| Vôn: | 12V1A |
Máy làm mát không khí điều khiển từ xa ABS PP Dung tích 10ml 25-50ml / h Thể tích phun
| Voltage: | 110V-220V |
|---|---|
| Power Supply: | AC/DC |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Máy khuếch tán hương thơm điều hòa trung tâm 3000cbm, Máy khuếch tán mùi hương HVAC 50W
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| phủ sóng: | 3000CBM |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 4000ml 5000m3 lạnh
| Số mô hình:: | Máy tạo mùi hương khách sạn MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Eco Friendly Hotel Scent Machine With HVAC System No Ultrasonic
| Tên: | Máy tạo mùi khách sạn |
|---|---|
| Số mô hình:: | MX-802 |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

