Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện 1000m3 trên tường
| Kiểu: | máy khuếch tán hương thơm bằng điện |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Tải về: | giá treo tường |
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Máy tạo mùi khách sạn Nhôm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm 1000CBM Vòi phun kết nối với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Loại: | máy khuếch tán tinh dầu |
| Âm lượng: | <25dba |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 7 ngày kiểm soát thời gian, Máy làm thơm nước hoa cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm gia đình bằng nhôm 500ML 12V 2A tùy chỉnh
| Màu sắc: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thủy tinh |
| Cài đặt: | Kết nối điều hòa không khí hoặc bên ngoài |
Tiếng ồn thấp tại sảnh khách sạn Máy làm mát không khí / Máy khuếch tán hương thơm thương mại diện tích lớn
| Số mô hình:: | Máy làm mát không khí tại sảnh khách sạn MX-802 |
|---|---|
| Đặc tính: | tiếng ồn thấp |
| Quyền lực:: | 50W |
5 Nhóm Đặt thời gian Máy thơm khách sạn, Máy thơm không khí 120ml
| Kích thước: | 71*45*38cm |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Trọng lượng: | 1,8kg |
Khách sạn nhôm 4L Dầu 50W 3000CBM Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại 1000CBM Vòi nhôm 12V HVAC
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| tần số định mức: | 50Hz |
| Âm lượng: | <25dba |
Máy khuếch tán mùi hương điện AC DC Power với bảo hành 12 tháng
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |

