Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC Máy khuếch tán không khí không có mùi hương được điều khiển bằng nước
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Công suất (CFM): | 600cbm |
| Loại hình: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
Bộ khuếch tán không khí có mùi hương khan có thể sạc lại được 100m2 Vòi phun có thể giặt được 50ml
| Tên sản phẩm: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Thời gian làm việc tối đa: | 250 giờ |
Máy khuếch tán không khí mùi hương điện thương mại Máy tạo mùi hương gia đình HVAC 500ml có quạt
| đổ đầy chai: | 500ml |
|---|---|
| Quạt tích hợp: | Không |
| Màu sắc:: | Trắng / Đỏ |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm trắng có hẹn giờ, độ ồn thấp và hiệu quả
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Timer: | Yes |
Máy khuếch tán tinh dầu điều khiển từ xa, phạm vi 100m2 và phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Size: | Small |
| Timer: | Yes |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
Customized Commercial HVAC Scent System with 50W Power 500ml Oil Capacity and 316L Stainless Steel Nozzle
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
DC Power Remote Control Scent Air Machine Màu trắng Kích thước nhỏ
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Material: | Plastic |
HVAC đã lắp đặt công nghệ Nano máy tạo mùi hương có thể điều chỉnh cho sảnh khách sạn
| Nguồn năng lượng: | điện |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Kiểu: | máy khuếch tán tinh dầu |

