Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 168 các sản phẩm.
Quảng cáo Mionitor Display Electric Scent Machine Bảng hiệu kỹ thuật số
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
| Kích thước màn hình: | Màn hình LED 21,5 inch |
Màn hình quảng cáo đứng một mình 21,5 inch Màn hình hiển thị Thiết bị vệ sinh tay và Bộ khuếch tán mùi hương Bảng hiệu kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
1000ml Capacity 220V Voltage 5000m³ Coverage HVAC Scent Machine Commercial Fragrance Diffuser
| Số mô hình: | MX-601 |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Điện áp: | 220-240V |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
130ml Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm bằng nhôm di động đầy màu sắc
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac điện / Máy khuếch tán mùi hương bạc cho siêu thị
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Anodised Aluminium 100 Square Ft Bộ khuếch tán hương thơm không khí 130ml 6W
| Vôn:: | 12V1A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Nhà di động HVAC Phòng Bộ khuếch tán hương thơm 220V Đen nhôm độc lập
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy làm sạch không khí bằng nhôm Anodised, Máy tạo mùi hương điện 12V 1A
| Vật tư:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy phun sương không mùi hương tinh dầu Máy phun sương điều khiển ứng dụng thông minh Máy tạo mùi thơm không khí
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Màu sắc: | trắng đen |

