Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương tự động Màn hình LCD Quạt mini Máy khuếch tán hương thơm không khí làm mát không khí
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
400ml Máy khuếch đại hương liệu với tiêu thụ dầu tối đa 1,5 Ml / H ± 5% 20. 2 * 8 * 15. 5 Cm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy tạo mùi hương điều khiển từ xa không dùng nước 130ml 12V1A Nhôm
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Vôn: | DC12V1A |
Máy tạo mùi thơm không khí treo tường Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương không nước cho khách sạn
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đăng kí: | Thương mại |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy tạo mùi hương thương mại hoạt động im lặng 12V 1A cho các cửa hàng thương hiệu
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| Số mô hình: | MX-601 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 30*15*36 cm |
| Kích thước gói: | 42*41*48 cm |
Dream On Hotel Fragrance Oil Collection Natural White Tea Cedarwood và Sandalwood Essences cho một trải nghiệm thư giãn
| Vật liệu: | tinh chất thiên nhiên |
|---|---|
| Hương thơm: | Giấc mơ trên |
| Đặc điểm: | Để sử dụng máy khuếch tán hương thơm |
Cabana 500ml Hotel Collection Dầu thiết yếu với chanh Jasmine Musk và các loại nước hoa khác
| Vật liệu: | tinh chất thiên nhiên |
|---|---|
| Hương thơm: | Cabana |
| Đặc điểm: | Để sử dụng máy khuếch tán hương thơm |

