Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ customized scent air diffuser ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại gắn tường 150ml 8W 12V
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
PBT ABS Aroma Scent Nebulizer 6.5H Sạc POK Tạo ẩm
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Đăng kí: | Hộ gia đình |
| khuôn riêng: | Đúng |
Máy khuếch đại hương vị HVAC thương mại 15W 500ml Ứng dụng điều khiển tường
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Smart 500ml Commercial HVAC Scent Diffuser with 8W Power and 100-300CBM Coverage
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |
800ml Capacity 12V Silent Operation Essential Oil Diffuser for Commercial Use with Bluetooth WIFI APP Control
| Dung tích: | 800ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
15W âm thầm tường gắn thương mại hương vị Diffuser 1200m3 phủ sóng
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Diện tích nhỏ Máy khuếch tán mùi hương 130ml 6W 300cbm
| Màu sắc:: | bạc, đen, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |

