Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu không nước Bluetooth Máy khuếch tán hương thơm tự động
| Gói vận chuyển: | Thùng giấy |
|---|---|
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán mùi hương 200CBM 130ml 6W cho phòng ngủ
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
1000 Chân vuông Máy khuếch tán hương thơm thương mại di động công suất cao / Máy khuếch tán quạt mùi hương
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Máy khuếch tán mùi hương không khí khách sạn Hoạt động im lặng Máy tạo hương thơm bằng điện
| Tính năng: | hoạt động im lặng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Phụ tùng thay thế miễn phí |
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
Máy khuếch tán mùi hương tự động Màn hình LCD Quạt mini Máy khuếch tán hương thơm không khí làm mát không khí
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
POM Nozzle Metal 300cbm Máy tạo mùi hương dầu 500ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại bột |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương 0,1ml / h Máy khuếch tán mùi hương DC12V 250ml Vòi nhôm kim loại
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 0,5L 12V2A 1500cbm có quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương 22W 2000cbm cho tiền sảnh khách sạn
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen |
Máy khuếch tán hương thơm treo tường HVAC với độ phủ 1500cbm
| Thể loại: | Máy ion hóa không khí |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát: | VÂNG |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

