Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Thiết kế mới Blue Aluminium Silent Germany Máy bơm khí thương mại Máy khuếch tán hương thơm không khí HVAC
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại 130ml cho phòng ngủ 100 mét vuông
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm thương mại gắn tường 150ml bằng nhôm, Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 150ml |
220V Electric Silent Work Cinema Máy khuếch tán hương thơm diện tích lớn 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm không gây tiếng ồn chuyên nghiệp cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Bộ khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm 500Ml với đầu phun bằng thép không gỉ Bộ chuyển đổi UL
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
8W Power Silent Operation HVAC Scent System with 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy khuếch tán mùi hương bằng kim loại nhôm 250ml Chai PET treo tường 300m3
| Vật tư: | nhôm + kim loại |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| Dung tích: | 150ml(5.07oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 8W |
| Điện áp: | 12V |

