Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm HVAC 12V 10W cho liệu pháp hương thơm thương mại
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 2-3L |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại tiếng ồn thấp, Máy làm mát không khí ở sảnh khách sạn cho diện tích lớn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán mùi hương máy bơm thương mại của Đức Chế độ chờ bằng nhôm 3000cbm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
1000m2 Máy khuếch tán điện HVAC Máy tạo mùi khách sạn, Máy bơm làm việc im lặng
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm không khí siêu im lặng cho ngôi nhà, văn phòng, spa điều khiển từ xa
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn HVAC 150ml cho diện tích nhỏ, Máy khuếch tán hương thơm
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn Stand Alone 22W 1500cbm 500ml
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
6000cbm 1000ml 31w Kiểm soát mùi Máy khuếch tán mùi thơm HVAC
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Trang chủ Máy khuếch tán hương thơm Tinh dầu thơm Tinh dầu khuếch tán hương thơm cô đặc
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |

