Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương thương mại không dùng nước bằng nhôm 12V cho phòng tập thể dục
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Thể loại: | ĐIỆN TỬ, làm mát không khí |
| Cài đặt: | cầm tay |
Máy khuếch tán hương thơm DC12V Máy khuếch tán hương thơm 15W Máy khuếch tán hương thơm Chai nhôm
| Phủ sóng: | 1200CBM |
|---|---|
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
| Công suất (W): | 15W |
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại 1000ml 15W Hệ thống tạo hương HVAC
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
15W âm thầm tường gắn thương mại hương vị Diffuser 1200m3 phủ sóng
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Commercial HVAC Scent System with 3ml/hour Oil Consumption 3 Years Warranty and Aluminum Shell Aroma Diffuser Machine
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy khuếch tán hương thơm Máy tạo mùi hương thương mại Đứng một mình Hệ thống tiếp thị tiền sảnh khách sạn
| Dung lượng (CFM): | 1000 |
|---|---|
| Gõ phím:: | Máy ion hóa không khí |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán hương thơm 1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Commercial Aroma Diffuser with > 200 mL Capacity 8W Power and 12V Voltage for HVAC Scent System
| Điều khiển ứng dụng: | Đúng |
|---|---|
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
| Vật liệu: | Kim loại |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |

