Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
Máy khuếch tán mùi hương Aroma 360 Air 300cbm Điều khiển ứng dụng di động Bluetooth
| Tên: | máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Nguyên liệu: | nhôm anodised |
| Vôn: | 12V1A |
Máy khuếch tán hương thơm DC Power nhỏ bằng nhựa cho độ bao phủ 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
Màn hình Led Cảm ứng Máy khuếch tán hương thơm thương mại điện, Máy phân phối mùi hương tự động
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Bơm nén 150ML Máy khuếch tán mùi hương thương mại 100m2
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương thương mại |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại diện tích lớn / Máy tạo mùi hương khách sạn Bơm mạnh mẽ
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương thương mại |
|---|---|
| Sử dụng: | Khu vực rộng lớn |
| Vôn:: | 12 vạn |
Máy khuếch tán mùi hương 200m3 HVAC 250ml Electrichotel
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
Máy khuếch đại hương vị HVAC thương mại 15W 500ml Ứng dụng điều khiển tường
| Sức mạnh: | 15W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 500ml |

