Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn Metal 35W 2000M3 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Đặc tính: | Bền vững |
| Màu sắc:: | Đen |
Logo tùy chỉnh Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán hương thơm treo tường
| Kiểm soát độ ẩm: | Humidistat |
|---|---|
| Chức năng hẹn giờ: | Đúng |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán hương thơm điện Promotational, Máy khuếch tán mùi hương 110v Kim loại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi thơm không khí thương mại bằng nhôm vàng 12 điện áp với nút cảm ứng Màn hình LCD
| Tên: | Máy tạo mùi thơm không khí thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm không khí 1.8ml / H 1200CBM Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu HVAC
| Âm lượng: | <20dba |
|---|---|
| Phủ sóng: | 1200CBM |
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
Máy tạo mùi hương khách sạn bằng nhôm bạc dự phòng với 350ml cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương khách sạn chuyên nghiệp màu bạc 110V với máy phun sương bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Khu vực trung bình 500ml 1000m2 POM Máy khuếch tán hương thơm không khí
| Vật chất:: | Kim loại bột |
|---|---|
| Vôn:: | 12 v1a |
| Quyền lực:: | 14W |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm không có khối mạnh mẽ, Hệ thống hương thơm Hvac Nhẹ
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

