Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Khách sạn Lobby 75W 5000cbm 6,5ml / h Máy khuếch tán hương thơm thương mại HVAC , Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hvac Hotel Electric Aroma Diffuser 300cbm Standing Alone
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Bộ khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm 17W 1500CBM 12V1A
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Professional 5L Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with Timing Function and Adjustable Fragrance Density for Commercial Use
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn bằng kim loại trắng được cung cấp đầy đủ / Máy làm mát không khí Aroma
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Sảnh khách sạn Máy tạo mùi hương khách sạn / Máy tạo mùi hương dầu thơm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện của khách sạn 300cbm, Máy tạo mùi hương tại nhà với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
DC12V 300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, Máy bôi hương gia đình với hệ thống HVAC
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi hương khách sạn tùy chỉnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn HVAC nhôm bạc
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Hệ thống mùi hương Hvac dự phòng 150ML, Máy khuếch tán hương thơm điện cho các cửa hàng bán lẻ và 100m2
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

