Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 299 các sản phẩm.
Khách sạn tùy chỉnh Máy tạo mùi hương bằng nhôm Máy khuếch tán tinh dầu bằng kim loại
| Loại hình: | Máy tạo ẩm cánh quạt Cool-Mist, máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Cài đặt: | TRUNG TÂM, để bàn, treo tường |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac điện / Máy khuếch tán mùi hương bạc cho siêu thị
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi thơm tự động HVAC 4ml / h 1500cbm cho khách sạn
| Tên: | máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vật chất:: | Cốc thủy tinh |
Máy khuếch tán mùi hương Hvac độc lập bằng điện màu tím cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC có thể nạp lại Không có siêu âm gắn tường 1200m3 15W
| Công suất (W): | 15W |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12v |
| Đơn xin: | thương mại |
Máy tạo mùi hương thương mại có thể treo tường 110V có khóa và chai chiết rót 500ml
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Thơm Vỏ Nhôm 500ML 12v 2A HVAC Sảnh Khách Sạn
| Âm lượng: | <25dba |
|---|---|
| Dung tích: | > 200ml |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Máy tạo mùi hương 30ml / H cho hương liệu thơm và khuếch tán mùi hương
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
800ml Capacity 12V Silent Operation Essential Oil Diffuser for Commercial Use with Bluetooth WIFI APP Control
| Dung tích: | 800ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |

