Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu thương mại bằng nhôm bạc có tuổi thọ không ồn và không có tiếng ồn
| Vôn:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC Máy khuếch tán không khí không có mùi hương được điều khiển bằng nước
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Công suất (CFM): | 600cbm |
| Loại hình: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
Máy tạo mùi thơm tự động thương mại / Hệ thống phân phối mùi hương khách sạn Hvac
| Tên: | Máy tạo mùi thơm tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Thương mại |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy bôi hương thương mại chứa dầu thiết yếu
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán tinh dầu hương liệu thương mại 5000 CBM Big Mist
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy khuếch tán tinh dầu hương thơm thương mại 12V 1A với điều khiển từ xa để sử dụng tại nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy tạo mùi hương có độ ồn thấp Máy khuếch tán tinh dầu 100ml 10W với thời gian sử dụng lâu dài
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| Dung tích: | 500ml(16,91oz) |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy tạo mùi hương thương mại diện tích lớn 220v 4l với bộ hẹn giờ khuếch tán không khí lạnh và màn hình LCD
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |

