Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương làm việc yên tĩnh bằng nhôm đầy màu sắc cho văn phòng Tiếng ồn thấp
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 75W 4L dầu 5000cbm cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| Dung tích: | 500ml-2,6l |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy tạo mùi hương thương mại độc lập tự động HVAC Black metal 1000ml với dầu được đổ đầy lại
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Kim loại trắng treo tường 500ml có khóa với máy tạo mùi hương thương mại tự động
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Vôn:: | 12 v1a |
| Quyền lực:: | 14W |
220V Silver Aluminium 1000 m2 Khách sạn HVAC Lobby Máy tạo mùi hương thương mại
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán tinh dầu điện có thể treo tường 1000ml có tay cầm cho tiền sảnh khách sạn và siêu thị
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán tinh dầu điện áp 12V với dung tích 100ml 'Sự hài lòng'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhựa, phạm vi 100m2, có khoảng thời gian phun 30 phút và chất liệu nhựa
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
Máy tạo mùi hương thương mại sành điệu bằng nhôm 100ML cho nhà bán lẻ, Máy khuếch tán tinh dầu thơm cho gia đình
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |

