Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm HVAC thương mại 8W 12V Hoạt động êm ái 100-200ml
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 101-200ml |
Máy tạo mùi thơm khách sạn Hvac Scent 15W 1500cbm
| Tên: | Máy tạo mùi thơm tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Thương mại |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu 3W 250ml 100m2 nhựa cho nhà vệ sinh
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
Máy tạo mùi thơm tự động cho khách sạn Hvac Scent 15W 1500cbm có thể điều chỉnh
| Tên: | Máy tạo mùi thơm tự động |
|---|---|
| Kiểu: | Quảng cáo |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương dự phòng chuyên nghiệp / Máy làm mát không khí trong phòng Chai dầu 500ml
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại bột |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn 35W 500ml 2000cbm HVAC cho khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Âm lượng: | <20dba |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Customized Commercial HVAC Scent System with 50W Power 500ml Oil Capacity and 316L Stainless Steel Nozzle
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
HVAC đã lắp đặt công nghệ Nano máy tạo mùi hương có thể điều chỉnh cho sảnh khách sạn
| Nguồn năng lượng: | điện |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE, RoHS |
| Kiểu: | máy khuếch tán tinh dầu |
Máy tạo mùi hương thương mại 500ml 600cbm có thể khóa
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Vật chất:: | Bột kim loại |
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
Phòng triển lãm Máy tạo mùi hương thương mại 1000CFM có thể nạp lại
| Tên: | Máy tạo mùi hương thương mại |
|---|---|
| Vật chất:: | Kim loại |
| Màu sắc:: | Đen |

