Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
12V 8W HVAC Scent Diffuser with 100-300CBM Coverage for Commercial Use
| Dung tích: | > 200 mL (>6,76oz) |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 8W |
Máy tạo mùi hương điều khiển từ xa cho gia đình / văn phòng Diện tích 100-200m3
| Kiểu: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 3000 giờ |
Máy tạo mùi hương cho phòng khu vực trung bình, Máy khuếch tán mùi hương máy lạnh 12v2a
| Tên: | Máy tạo mùi hương cho phòng |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vật chất:: | Cốc thủy tinh |
Tinh dầu lỏng Máy tạo mùi hương cho gia đình, phòng họp
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc:: | Tùy chỉnh |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Bộ khuếch tán AC trung tâm thương mại 5000m3 110V với bộ phun kim loại
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
Máy khuếch tán không khí Aroma 8W 150ml 300CBM cho tiếp thị mùi hương
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Hệ thống mùi hương HVAC 50W Cài đặt hẹn giờ 12 X 8 X 4 inch để sử dụng tại nhà
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
30ml/h phun Phân phối mùi có dung lượng với khoảng thời gian phun 30 phút Hiệu suất vượt trội
| Size: | Small |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Fragrance Capacity: | 100ml |
Tinh dầu tự động hóa 5000CBM công nghiệp tạo mùi thơm Máy không khí với chai nạp 1000ml
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |

