Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 299 các sản phẩm.
Máy khuếch tán tinh dầu điện cho khách sạn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| Số mô hình: | MX-601 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 30*15*36 cm |
| Kích thước gói: | 42*41*48 cm |
Dịch vụ OEM 150ml Máy khuếch tán hương thơm tự động HVAC cho bệnh viện
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
WIFI 4G APP Control 150ml Capacity Silent Operation Máy hít mùi cho sử dụng thương mại và khách sạn
| Dung tích: | 150ml |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Quyền lực: | 5 W |
Hương vị tự nhiên / Nước hoa Bộ sưu tập khách sạn Dầu thơm cho máy tạo mùi hương OEM ODM
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| tên sản phẩm: | dầu thơm |
500ml Mẫu tinh dầu thực vật nguyên chất cao cấp lâu dài Mẫu dầu miễn phí
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Máy tạo mùi hương cô đặc Bộ sưu tập khách sạn Chứng nhận an toàn dầu thơm
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| tên sản phẩm: | dầu thơm |
Máy phun sương tinh dầu thơm nhôm Anodised nhôm 6W 130ml
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy xông tinh dầu Máy khuếch tán tinh dầu bằng nhôm Anodised 6W
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Metal Desktop Black Diffuser với hoạt động cực âm thầm và mức tiếng ồn 32dba
| màu sắc xuất hiện: | Đen/ Trắng |
|---|---|
| Cài đặt hẹn giờ: | 1 giờ/3 giờ/6 giờ/bật |
| Vật liệu: | Kim loại |

