Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm dung tích 100ml Trải nghiệm liệu pháp hương thơm tuyệt đỉnh với điện áp 12V
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Material: | Plastic |
Máy khuếch tán hương thơm với tinh dầu và DC, phun 30ml/h
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
Máy tạo mùi hương dầu 130ML / Máy khuếch tán hương thơm tự động bằng nhôm
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Tự động hóa Tinh dầu Máy tạo mùi thơm Máy tạo mùi hương bằng bột phủ chất liệu kim loại
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| Dung tích: | 500ml |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Tinh dầu Aroma 1000ml Máy tạo mùi hương 5000CBM 31w
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 220 |
| Quyền lực:: | 31W |
Smart App Controlled HVAC Scent Diffuser with 500ml~2.6L Capacity and 50W Power for Hotel, Commercial, and Household Use
| Dung tích: | 500ml~2.6L |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Điện áp: | 220v |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm thương mại cho văn phòng, spa, sử dụng tại nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn 1000M2 4l với máy bơm không khí Nhật Bản cho trung tâm mua sắm
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy tạo mùi thơm không khí dịch vụ OEM, Máy tạo mùi thơm tự động đứng một mình
| Màu sắc:: | Đen, bạc, vàng |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

