Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 292 các sản phẩm.
5000m3 Coverage 220V Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Central Air Conditioning Scent System
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
Máy lạnh chờ 220V đen Máy khuếch tán hương thơm tự động có bình chứa 5L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Trung tâm mua sắm 3000 CBM Máy tạo mùi hương thương mại HVAC 1000ml / máy khuếch tán mùi hương tự động
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy bơm không khí Siver Anodised Aluminium HVAC Germany Scent Air Machine
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương 5000 Feet vuông Bộ khuếch tán hương thơm bằng điện, Chai đổ lại 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán hương thơm tự động độc lập bằng nhôm HVAC 1000m2 với máy phun sương bên ngoài và chai dầu 4L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
HVAC chai 1000ml Scent Air System, máy khuếch tán hương thơm bằng điện cho sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220/110 |
Máy tạo hương thơm thương mại im lặng cỡ dài 120ml Nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
200 mét vuông TWIN bơm khuếch tán không khí lạnh 500ml Máy tạo mùi hương bằng kim loại
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
200 Sqaure Meter Scent Máy khuếch tán không khí / Nơi thương mại Máy làm mát không khí tự động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |

