Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ commercial aroma diffuser machine ] trận đấu 299 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương 5000 Feet vuông Bộ khuếch tán hương thơm bằng điện, Chai đổ lại 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán hương thơm điều khiển từ xa Super Silvent, Máy tạo mùi hương thương mại
| Vật chất: | Nhôm anodized |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Thương hiệu Nidec đến từ Nhật Bản với tuổi thọ 3000 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm tự động độc lập bằng nhôm HVAC 1000m2 với máy phun sương bên ngoài và chai dầu 4L
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
HVAC chai 1000ml Scent Air System, máy khuếch tán hương thơm bằng điện cho sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220/110 |
Máy tạo hương thơm thương mại im lặng cỡ dài 120ml Nút cảm ứng Màn hình LCD
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
200 mét vuông TWIN bơm khuếch tán không khí lạnh 500ml Máy tạo mùi hương bằng kim loại
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
200 Sqaure Meter Scent Máy khuếch tán không khí / Nơi thương mại Máy làm mát không khí tự động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
500ml dầu thơm cấp C thơm tinh dầu cho chức năng hệ thần kinh và dầu hương liệu Diffuser
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Nguyên liệu thô: | Dầu |
Máy tạo mùi hương thương mại điện 220V đen Hệ thống HVAC cho diện tích lớn 700m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

